Đánh giá của chủ đề:
  • 2 Bình chọn - Trung bình 4.5
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hướng dẫn] Ủng hộ nhóm phát triển
Xin chào!

CSCD: Vietnam Mobile Police là dự án game indie được phát triển bởi LegionTeam, nhóm phát triển game độc lập đến từ Việt Nam. Để có thêm động lực hoàn thiện những sản phẩm có ích cho cộng đồng, chúng mình rất mong nhận được sự ủng hộ từ các bạn!

Nếu bạn yêu thích dự án game này và thấy được tiềm năng của nó trong bối cảnh ngành game thuần Việt của nước nhà đang có những bước tiến nhanh và mạnh, hãy ủng hộ LegionTeam thông qua các hình thức dưới đây:

1. Ủng hộ thông qua ứng dụng ngân hàng

Xin mời bạn làm theo hướng dẫn bên dưới để ủng hộ cho chúng mình nhé ! Tên của bạn sẽ được đưa vào Danh sách những người đã ủng hộ để thay lời cảm ơn sâu sắc. 
Lưu ý:
  • Hình thức ủng hộ này dành cho Legion Team không đồng nghĩa với bất kỳ hình thức gọi vốn cộng đồng nào.
  • Mức ủng hộ hoàn toàn do người ủng hộ quyết định, Legion Team không đưa ra con số tối thiểu.
[Hình ảnh: send-1.png]
  • Bước 1: Đăng nhập ứng dụng ngân hàng bất kỳ mà bạn đang sử dụng, mở chức năng Quét mã và quét mã QR bên trên.
  • Bước 2: Nhập số tiền ủng hộ với nội dung là tên hoặc nick name mà bạn muốn chúng mình lưu vào "Danh sách những người đã ủng hộ"
  • Bước 3: Một lần nữa xác nhận số tiền bạn muốn ủng hộ, tên tài khoản thụ hưởng là "TRAN MINH PHUC - DOAN TIEN DUNG" - Số tài khoản: 1041375833 - Vietcombank

2. Đăng ký gói ủng hộ trên Patreon

Để sử dụng hình thức ủng hộ này, bạn sẽ cần một tài khoản tại Patreon và thẻ thanh toán quốc tế hoặc Paypal. Nhờ sử dụng mô hình Subcription (ủng hộ theo tháng), nhóm phát triển sẽ có một nguồn kinh phí hoạt động ổn định và dài hạn hơn.

Hãy click vào link này để tiến hành lựa chọn gói ủng hộ cho LegionTeam nhé! 

3. Ủng hộ assets thuần Việt và tư liệu tham khảo 

Để tái hiện chân thực và sống động hình ảnh Việt Nam trong game, nhóm phát triển rất cần sự ủng hộ của các bạn về các assets thuần Việt và tư liệu tham khảo. Mọi đóng góp từ hình ảnh, mô hình 3D, đến âm thanh và tài liệu đều vô cùng quý giá đối với chúng mình. Hãy cùng chung tay để dự án có thể hoàn thiện một cách tốt nhất và mang đến trải nghiệm độc đáo cho cộng đồng game thủ Việt. Bạn hãy làm theo một trong số các phương pháp sau
4. Chia sẻ thông tin về game

Nếu bạn chưa có điều kiện để ủng hộ nhóm phát triển theo các phương pháp kể trên thì hãy luôn nhớ rằng: mỗi lượt chia sẻ, mỗi lời giới thiệu đều giúp chúng mình tiến gần hơn đến mục tiêu hoàn thiện và mang đến trải nghiệm tuyệt vời cho người chơi. Hãy cùng nhau lan tỏa niềm đam mê và ủng hộ dự án game thuần Việt này. Cảm ơn các bạn rất nhiều!
Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Người dùng đang xem chủ đề: 2 Khách